NEWS Update คุณหมอรุจา เลือกทำ FEMTO LASIK ที่ศูนย์ EENT Lasik Center ขอบคุณที่ไว้วางใจให้เราดูแลนะคะ ขอบคุณ คุณนะโม อลิสา มิสแกรนด์กาฬสินธุ์ 2024 ที่ให้ความไว้วางใจเข้ารับการตรวจและรักษาสายตาสั้น ด้วยวิธี ReLEx Smile หรือ Zeiss Smile ขอบคุณ คุณเคนจิ มากๆเลยค่ะ คุณหมออนุวัตร อธิบายได้ละเอียดจริงๆ ทำให้การรักษาผ่านไปด้วยดี โลกสดใสไปเลยค่ะ นพ.วิโรจน์ องค์อนันต์คุณ ผู้อำนวยการ รพ. ได้รับมอบโล่และหนังสือรับรอง 2,000 SMILE Thailand SMILE Ambassador Center 2023